ใครมี โปรแกรมกู้ข้อมูล ดีๆ บ้างครับ งานเข้าแล้ว

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
imsn
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

ใครมี โปรแกรมกู้ข้อมูล ดีๆ บ้างครับ งานเข้าแล้ว

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย imsn »

ขอ โปรแกรมกู้ข้อมูล หน่อยครับ
วิธี หรือลิงค์ ด้วยนะครับ ใช้ตัวไหนดี งือออออออ
ต้องการด่วน
ช่วยตอบเพราะอยากโปรโหมทเว็บ คิคิคลิกเลย
หาเพื่อนฝรั่งคุย M ...
ManGal49
PHP Jr. Member

Re: ใครมี โปรแกรมกู้ข้อมูล ดีๆ บ้างครับ งานเข้าแล้ว

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ManGal49 »

ลองใช้ Getdataback ดูครับ แล้วเลือกเอาแบบ FAT32หรือNTFS

ถ้าคุณเพิ่งจะเผลอฟอร์แมทไป โดยที่คุณยังไม่ได้เขียนข้อมูลทับไดร์เดิม สามารถกู้ได้ 99% ครับ
หากคุณเขียนทับไปแล้วหรือลงวินโดว์ทับไปแล้ว กู้ยากครับ แนะนำ ทำจัยครับ
suukmiie
ติดต่อ:

Re: ใครมี โปรแกรมกู้ข้อมูล ดีๆ บ้างครับ งานเข้าแล้ว

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย suukmiie »

แนะนำว่าทำใจรอครับ กู้มายังไงก็ไม่ครบ บางไฟล์เปิดได้ บางไฟล์เปิดไม่ได้ เว้นแต่ว่าก่อนจะฟอรืแมทเครื่อง คุณไม่เคยใช้โปรแกรมจัดเรียงข้อมูลฮาร์ดดิสก์ โอกาสสำเร็จมีสูงอยู่ ยังไงก็ขอให้ได้ไฟล์ที่จำเป็นกลับมาครบนะครับ
ตอบกลับโพส