HP HEALTH CHECK

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

redalert
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: HP HEALTH CHECK

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย redalert »

น้องผมกับผมก็เพิ่งไปใช้บริการมา (ผลัดกันผมเข้าไปใช้บริการก่อนน้อง 1 อาทิตย์ครับ) เห็นน้องก็บอกว่าบริการดีครับฟรีจิง แต่ถ้าอะไหล่เสียแล้วต้องการเปลี่ยนอะไหล่ใหม่ก็มีส่วนลด 20% ครับแต่เห็นว่าหมดเขตสิ้นเดือนนี้แล้วครับ
mayjung
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mayjung »

เราก็ไปใช้บริการมาเหมือนกันค่ะ
ขอชมเลยค่ะ บริการดีมาก
เราเอาเครื่องไปเช็คฟรีก็รู้สึกเกรงใจ กล้าๆกลัวๆ
เพราะเครื่องก็หมดประกันแล้ว
แต่ได้รับบริการที่ดีมากค่ะ
ทำความสะอาดเครื่องให้ด้วยนะคะ ปลื้มมาก
Wanwisa
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Wanwisa »

imsn เขียน:มันคืออะไรหรอ ใครมีข้อมูลบ้างขอหน่อย
คือบริการของ HP ค่ะ ให้เอาโน้ตบุ๊คที่หมดประกันแล้ว ไปตรวจเช็คการทำงานได้ฟรี

ประมาณนี้ แต่ว่าตอนนี้หมดเขตแล้วค่ะ
ตอบกลับโพส