เอาโลโก PHP เท่ๆ เก๋ มาลงให้ดูครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
mindphp
ผู้ดูแลระบบ MindPHP
ผู้ดูแลระบบ MindPHP
ติดต่อ:

เอาโลโก PHP เท่ๆ เก๋ มาลงให้ดูครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mindphp »

เอาโลโก PHP เท่ๆ เก๋ มาลงให้ดูครับ รักอันไหน ชอบอันไหน ไปโหลดทีเว็บ ต้นฉบับเค้าได้เลยครับ เป็น .psd เอามาแก้ไข แต่ เติมได้ เลยครับ

ถ้ารูปที่เว็บ ไม่ขึ้น โหลด ได้ที่
http://www.meelink.com/content/
รูปแรกช้างน้อย ปลายเท้าสาว
1
รูปภาพ
อันอื่นๆ ตั้งชื่อเอาเองล่ะครับ ชอบให้ ไหน โพสพอกกันได้ครับ
2.
รูปภาพ
3.
รูปภาพ
4.
รูปภาพ
5.
รูปภาพ
6.
รูปภาพ
7.
รูปภาพ
8.
รูปภาพ
9.
รูปภาพ
10.
รูปภาพ
11.
รูปภาพ
12.
รูปภาพ
13.
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 26/05/2008 12:20 am, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

เก๋ ดีครับ ชอบรูปที่ 10 ง่ะ
เว็บนี้เปิดยังคับ ไม่เคยเห็น วันนี้ ผ่านมา ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ
เพิ่งกลับมาหัด php อีกครั้ง ......
anue

ทำไมต้องช้างด้วยคับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย anue »

ทำไมต้องช้างด้วยคับ อยากรู้
DtTvB
PHP Jr. Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย DtTvB »

นี่คือ Logo PHP ต้นฉบับเลยครับ
รูปภาพ
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

นั่นจิ ทำไมต้อง เป็น ช้าง ด้วยอยากรู้เหมือนกัน
DtTvB

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย DtTvB »

ก้อเพราะว่า Elephpant ไงล่ะครับ (ถึงแม้จะมีตัว p เพิ่มขั้นมา 1 ตัวนะ)
อันนี้เจอมาจากเว็บอ่ะครับ ที่จิงมันต้องสำกด Elephant

และอันนี้คืออันของจิงครับ
รูปภาพ
4404

เอ๋ ช่ายหรือครับ ท่าน ไปเห็นมาจากที่ไหนครับ ที่ php.net เลยหรือเปล่า เอาลิงค์มาตั้งให้ดูหน่อยจิครับ
DtTvB

บุคคลทั่วไป เขียน:เอ๋ ช่ายหรือครับ ท่าน ไปเห็นมาจากที่ไหนครับ ที่ php.net เลยหรือเปล่า เอาลิงค์มาตั้งให้ดูหน่อยจิครับ
ไม่ใช่ php.net หรอกครับ
แต่ลอง Google ว่า elephpant แล้วมันเจอเป็นแสนผลลัพธ์เลยครับ
>> the DtTvB <<
MSN: [email protected]
E-Mail: [email protected]
Website: dttvb.yi.org
icphp
PHP Full Member
PHP Full Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย icphp »

น่าจะมา หมายถึง ช้าง ตัวใหญ่ มีความสามารถ ทำอะไรใหญ่ๆ ได้ เหมือน php ที่ มีความสามรถ มาก มั่งครับ
DtTvB

น่าจาใช่
>> the DtTvB <<
MSN: [email protected]
E-Mail: [email protected]
Website: dttvb.yi.org
ตอบกลับโพส