ถาม คุณ icphp เรื่อง list menu 2 ชั้น ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

peekong

รบกวนหน่อยนะครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย peekong »

พอดีผมได้ลักษณะงานคล้ายๆ กัน แต่ให้ทำเป็นประมาณ มีเมนูให้เลือก เป็น โฟล์เดอร์1 รายละเอียดลุกค้า โฟล์เดอร์ 2 รายละเอียดพนักงาน
สมมุตเลือก1 จะโฟล์เดอร์จะเปิดออกแล้วมีโฟล์เดอร์ย่อยห่อบอยู่ด้านในให้เลือกอีก
เราจะทำได้ในลักษณะไหนเลย
เขาให้ทำเป็นjavascript เชื่อมต่อฐานข้อมูล mysql มาแสดง โดย jsp ขอความกรุณาสร้างแนวทางให้ดูหน่อยผมจะบ้าตายแล้ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
mindphp
ผู้ดูแลระบบ MindPHP
ผู้ดูแลระบบ MindPHP
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mindphp »

ขอ คำถามออีกครั้ง ซิครับ ง่าย แล้ว งง ง่ะครับ
สงสัย คุณ peekong จะ งง มากๆ จริง ๆ .......
peekong

ลักษณะที่ต้องทำ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย peekong »

คือทำในลักษณะเดียวกับ PHP เมนูหลักด้านซ้านอ่าครับ ตรงส่วนของ เนื่อหา บทความ เว็บบอรืด มันจะมีเมนูย่อยลงมาครับ ผมต้องทำแบบนี้อ่าครับ แต่ไม่เป็นจาวาสคริปเลย ช่วนบอกโคตรหรือวิธีที่นำไปแก้อย่างละเอียดหน่อยครับ ขอบบพระคุณมาก
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด