อยากทราบวิธีใช้งาน rapidshare

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ไกรสร

อยากทราบวิธีใช้งาน rapidshare

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ไกรสร »

คือว่าถ้าเรารู้ลิ้งไฟล์ที่จะดาวโหลดแล้วนี่ทำไงต่อครับ ไม่เคยใช้อ่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
icphp
PHP Full Member
PHP Full Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย icphp »

เอาลิงค์ มัน ใส่ที่ address bar ครับ แล้ว ทำตาม ขั้นตอนในนั้นได้เลย
ตอบกลับโพส