สอบถามกรณี Pull ใน Git ขึ้น local Modification ต้องเลือกอะไรคะ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
fonfonn
PHP VIP Members

สอบถามกรณี Pull ใน Git ขึ้น local Modification ต้องเลือกอะไรคะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย fonfonn »

สอบถามค่ะเนื่องจากจะทำการอัพ git

โดยเมื่อทำการ Pull โปรเจค

มีขึ้นข้อมูลมาตามภาพด้านล่างนี้ค่ะ
C++ & java & Python-1.png
C++ & java & Python-1.png (10.87 KiB) Viewed 1461 times
ต้องกดเลือกอะไรคะ
you're the only one treasure💎
ภาพประจำตัวสมาชิก
fonfonn

Re: Q - สอบถามกรณี Pull ใน Git ขึ้น local Modification ต้องเลือกอะไรคะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย fonfonn »

ปรับแก้แล้ว
โดยการโคลนโปรเจคใน git ลงมาใหม่
จากนั้นทำการ pull และอัพ git ได้แล้วค่ะ
you're the only one treasure💎
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด