เปิดเครื่องแล้วหน้าจอ เป็นสี ฟ้า

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
ooy
PHP Newbie
PHP Newbie

เปิดเครื่องแล้วหน้าจอ เป็นสี ฟ้า

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ooy »

เปิดเครื่องแล้วหน้าจอ เป็นสี ฟ้า ไปไหนไม่ได้เลย แล้วก็ หาย ไป ต้อง รีสตาสใหม่ บางทีก็ใช้ได้บ้างไม่ได้บ้าง ทำไง ดี เกิดจาก อะไร ค่ะ
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

น่าจะมาจาก bad นะ ลอง ลง windows ใหม่ดู ครับ ถ้า มีปัญหา คง ต้องเปลี่ยน HD
ตอบกลับโพส