ถามเรื่อง คลิกดูรายละเอียด และ add bookmark

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ICrazyBoy
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

ถามเรื่อง คลิกดูรายละเอียด และ add bookmark

Post by ICrazyBoy » 27/02/2008 5:14 am

อยากถามว่า หลังจากที่เรา search ข้อมูลมาแล้ว และในสินค้าที่ search มานั้นจะมีปุ่มให้ link ไปดูรายละเอียด (link โดยใช้ text นะครับ) โดยรายละเอียดนั้นอยู่ในอีกหน้า มีวิธีการเขียนอย่างไรแล้วอีกอย่างในหน้านั้นมี link สำหรับ add bookmark (link โดยใช้ text นะครับ) อยากทราบเช่นกันว่าเขียนอย่างไรครับ ช่วยหหน่อยนะครับ ผมต้องส่งงานวันศุกร์นี้แล้ว ขอบคุณมากครับ

Return to “Programming - PHP”

Users browsing this forum: No registered users and 17 guests