จะ plug in erdas ให้ทำงาน บน python ทำอยา่งไรครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

payelife

จะ plug in erdas ให้ทำงาน บน python ทำอยา่งไรครับ

Post by payelife »

ผมต้องการ process ข้อมูล ใน erdas โดยใช้ criptpython แต่ ไม่สามารถ import imagine ได้ คือ ผม หาวิธีการไม่ได้อ่่าครับ
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”