ช่วยผมด้วยครับใครมีงาน PHP เขียนเป็นหน้า page บ้างครับลิ้ง

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

yossak
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยผมด้วยครับใครมีงาน PHP เขียนเป็นหน้า page บ้างครับลิ้ง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย yossak »

ช่วยผมด้วยครับใครมีงาน PHP เขียนเป็นหน้า page บ้างครับลิ้งเข้าไปที่เว็บบอร์ดด้วยอะครับ พอดีต้องทำงานส่งอาจาร์ยอะครับแต่ผมไม่มีเวลาเขียนเลยงานยุ่งและอีกอย่างเขียนลิ้งเข้าเว็บบอร์ดไม่ผ่านด้วนเวลาก็ไม่มี ส่งงานวันอาทิตย์นี้งานตัวเองก็ยุ่งงานเรียนก็ยุ้งตีกันไปหมดแว้วครับ :x :x :x :x
ภาพประจำตัวสมาชิก
ob1
PHP Hero Member
ติดต่อ:

Re: ช่วยผมด้วยครับใครมีงาน PHP เขียนเป็นหน้า page บ้างครับลิ้ง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ob1 »

โอ๋ กระทู้นี้น่ากลัวเงะ มีมาของานไปส่งอ.ด้วย แย่แล้วประเทศไทย
:oops: :oops:
ระวังอ.เข้ามาบอร์ดนี้ด้วยนะครับ น้อง หัดเขียนเองดีกว่ามั่งครับ ติดปัญหาอะไรก็มาถามพี่ที่นี่เอา อย่าใช้คำว่าไม่มีเวลา ทุกคนมีเวลาเท่าๆ กันแหละครับอยู่ที่จะใช้มันอย่างไร
ภาพประจำตัวสมาชิก
oxygenyoyo

Re: ช่วยผมด้วยครับใครมีงาน PHP เขียนเป็นหน้า page บ้างครับลิ้ง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย oxygenyoyo »

ลองเขียนเองเอาแบบง่ายๆก่อนก็ได้ครับ

ตามหนังสือทำตามวันเดียวก็เสร็จครับ

ติดตรงไหนลองมาถามที่นี่ดูแล้วกันครับ
gangter
PHP Full Member
PHP Full Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย gangter »

นั่นซิครับน้อง ที่ไม่ทันเพราะน้องรอจะใกล้ dead line ซะล่ะมั้งครับ
ลองไป search หา Code ใน google จิครับ อิอิอิ
ตอบกลับโพส